www.vios-club.com

B l A c K *N e w # V i O s' ไม่โหด ไม่หล่อ ไม่แรง แซงได้เรย

รวมรูปรถจากเพื่อนๆสมาชิกทั่วไทย...

Moderator: 000

Re: |2 l A c K newvios *สิ้นเดือน updaye สเกิต extream

Postby RomantiC » Sat Jan 30, 2010 4:39 pm

แฮะๆ แต่รถมะแรงอะคับ yoyo-00033
RomantiC Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 5

Postby Vios_Jump » Sat Jan 30, 2010 5:42 pm

โหดจริงๆคันนี้ yoyo-00033
Vios_Jump Offline

ส.อบต.คลับฯ
ส.อบต.คลับฯ

Postby TT_PISCES » Sun Feb 07, 2010 11:36 pm

สวยคับ ดุมากๆ
เสียง ARS เป็นไงบ้างคับ
yoyo-00008
TT_PISCES Offline

นักโพสไฟแรง#1
นักโพสไฟแรง#1

Postby oddexotic » Mon Feb 08, 2010 1:26 am

welcome --- ARS
oddexotic Offline

นายกฯ อบจ.
นายกฯ อบจ.

Location: ** Zone Rangsit - www.LoginRacing.com no.033 - Vios - Club no.063 - สติกเกอร์คงคา ประชาชื่น 21 **

Postby RomantiC » Mon Feb 08, 2010 11:57 pm

TT_PISCES wrote:สวยคับ ดุมากๆ
เสียง ARS เป็นไงบ้างคับ
yoyo-00008

เสียงดุมากๆๆๆๆๆๆ อย่างเทพเลย yoyo-00052

oddexotic wrote:welcome --- ARS

ขอบคุงคร้าบ yoyo-00052

Postby obby555 » Wed Feb 17, 2010 10:14 pm

โซนนี้ สีดำ สวยทุกคัน
อิอิ
ของผมก็สีดำ อิอิ
obby555 Offline

Postby อู๋กะจู๋ » Wed Feb 17, 2010 10:39 pm

yoyo-00007 yoyo-00007 yoyo-00007
อู๋กะจู๋ Offline

ส.อบต.คลับฯ
ส.อบต.คลับฯ

Postby al2m`z » Thu Feb 18, 2010 12:19 am

งามจังเลยอ่าครับ
al2m`z Offline

นักโพสไฟแรง # 4
นักโพสไฟแรง # 4

Postby RomantiC » Sat Feb 27, 2010 12:09 am

yoyo-00014 yoyo-00014

Postby luffyboy » Sun Mar 07, 2010 1:48 pm

อืมม...

รถก้อดูสวยดีนะ แต่งได้เท่ดี

แต่ก็ไม่รุเหมือนกันว่ากว่าจะแต่งอย่างนี้หมดเงินไปเท่าไหร่

ไม่รู้ว่าคุณพ่อคุณแม่จะต้องทำงานแค่ไหนถึงจะได้มาสำหรับรถคนนึง

ที่ลูกอยากได้ แถมแต่งรถเพิ่มเพื่ออความพอใจของลูก

พ่อแม่ทำงานแทบตาย ลูกใช้เงินซื้อรถขับ

ซื้อล้อแม็ก ไฟ อุปกรณ์แต่งต่างๆ หรือ

อาจจะเพียงเพื่อความเท่มาอวดสาวหรือโชว์เพื่อนๆว่าตัวเองมีดีแค่ไหน

ที่ผมบอกไปไม่ได้ว่าอะไรนะครับเพียงแต่ทำอะไรนึกถึงคุณพ่อคุณแม่บ้าง

แล้วหวังว่าจะทำให้เหมาะสมกับสิ่งที่พวกท่านทำให้กับคุณมาโดยตลอดนะครับ

"อย่าขับรถเร็วนะลูก"
luffyboy Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1

Postby RomantiC » Tue Mar 09, 2010 2:53 pm

luffyboy wrote:อืมม...

แต่ก็ไม่รุเหมือนกันว่ากว่าจะแต่งอย่างนี้หมดเงินไปเท่าไหร่

ไม่รู้ว่าคุณพ่อคุณแม่จะต้องทำงานแค่ไหนถึงจะได้มาสำหรับรถคนนึง

ที่ลูกอยากได้ แถมแต่งรถเพิ่มเพื่ออความพอใจของลูก

พ่อแม่ทำงานแทบตาย ลูกใช้เงินซื้อรถขับ

ซื้อล้อแม็ก ไฟ อุปกรณ์แต่งต่างๆ หรือ

อาจจะเพียงเพื่อความเท่มาอวดสาวหรือโชว์เพื่อนๆว่าตัวเองมีดีแค่ไหน

ที่ผมบอกไปไม่ได้ว่าอะไรนะครับเพียงแต่ทำอะไรนึกถึงคุณพ่อคุณแม่บ้าง

แล้วหวังว่าจะทำให้เหมาะสมกับสิ่งที่พวกท่านทำให้กับคุณมาโดยตลอดนะครับ

เงินที่ผมเอามาแต่งรง เป็นเงินที่ผมทำงานพิเศษ หามาได้เองทั้งหมดคับ ผมคิดว่า แค่พ่อซื้อรถให้ก็ รบกวนมากแล้ว ฉะนั้น ค่าแม็ก ไฟ ทั้งหมดที่เสริมเข้าไป เป็นเงินที่ผมหามาจากหยาดเหงื่อผมทั้งหมดคับ แต่ถึงยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของคุณluffyboy นะคับ
Last edited by RomantiC on Tue Mar 09, 2010 10:00 pm, edited 1 time in total.

Postby ชื่อตูนคับ » Tue Mar 09, 2010 5:46 pm

อารมไหนเนี้ยท่าน ใครจะแต่งรถ จะเอาตังมาจากไหน จะแต่งไปเพื่ออ่ะรัย ก่อเป็นเรื่องส่วนตัว แรวก่อความพึงพอจัยของเค้า

คนเราโตๆกันแรว ทำอ่ะรัยย่อมรู้ดีอยู่แก่จัย ว่าเอาตังมาจากไหน หรือจะแต่งไปเพื่ออ่ะรัย ไม่ต้องให้ใครมาบอกหรือว่าสั่งสอนหรอก

ฉะนั้น...รถใคร รถมัน เงินใคร เงินมัน

พ่อแม่ใคร ใครก่อรัก ใครก่อห่วง การที่จะใช้เงินแต่ละบาท ไม่ว่าจะหามาด้วยตัวเอง หรือว่าขอใครมา มันก่อเรื่องของเค้า อย่ามาดูถูกโดยการที่ว่าคุนไม่ได้รู้เรื่องอ่ะรัย แรวมาสั่งสอนคนอื่นด้วยการที่หาว่าเค้าเอาเงินพ่อเงินแม่มาพลานโดยการเอาตังมาแต่งรถ เพื่อโชว์สาว

ผมเปงอีกคนนึงที่ชอบแต่งรถมาก ทำงานหนักเหนื่อยมา ก่ออยากให้อ่ะรัยกับตัวเองบ้าง โดยการได้ทำในสิ่งที่ชอบ สิ่งที่อยากทำ ไม่จำเปงว่าคุนจะหมดเงินไปเท่าไหร่ คุนจะหาเงินมาได้ยากแค่ไดน ทุกคนมีขอบเขตในการใช้ตังของตัวเอง

"ที่ผมบอกไปไม่ได้ว่าอะไรนะครับเพียงแต่ทำอะไรนึกถึงคุณพ่อคุณแม่บ้าง" <<<อันนี้ข้อความของคุนจากด้านบน

"ที่ผมบอกไปไม่ได้ว่าอะไรนะครับเพียงแต่ทำอะไรนึกถึงจัยเค้าจัยเราบ้าง อย่าสัตแต่ว่าพูดหรือว่าพิมขึ้นมา" <<<อันนี้ข้อความของผมที่พิมขึ้นมาให้คุนอ่าน

สมัครสมาชิกวันนั้น แรวก่อโพสวันนั้น

สมัครสมาชิกตอน Sun Mar 07, 2010 1:22 pm โพสตอน Sun Mar 07, 2010 1:48 pm กลับเข้ามาอ่านอีกทีตอน Sun Mar 07, 2010 5:16 pm

(มันมีอ่ะรัยแอบแฝงอยู่หรือป่าว)
ชื่อตูนคับ Offline

ประธานโซนฯ
ประธานโซนฯ

Postby RomantiC » Tue Mar 09, 2010 6:15 pm

เอาน่าพี่ ไม่เป็นไรหรอก yoyo-00052 yoyo-00052

Postby may_27tha » Tue Mar 09, 2010 6:28 pm

ชื่อตูนคับ wrote:

อารมไหนเนี้ยท่าน ใครจะแต่งรถ จะเอาตังมาจากไหน จะแต่งไปเพื่ออ่ะรัย ก่อเป็นเรื่องส่วนตัว แรวก่อความพึงพอจัยของเค้า

คนเราโตๆกันแรว ทำอ่ะรัยย่อมรู้ดีอยู่แก่จัย ว่าเอาตังมาจากไหน หรือจะแต่งไปเพื่ออ่ะรัย ไม่ต้องให้ใครมาบอกหรือว่าสั่งสอนหรอก

ฉะนั้น...รถใคร รถมัน เงินใคร เงินมัน

พ่อแม่ใคร ใครก่อรัก ใครก่อห่วง การที่จะใช้เงินแต่ละบาท ไม่ว่าจะหามาด้วยตัวเอง หรือว่าขอใครมา มันก่อเรื่องของเค้า อย่ามาดูถูกโดยการที่ว่าคุนไม่ได้รู้เรื่องอ่ะรัย แรวมาสั่งสอนคนอื่นด้วยการที่หาว่าเค้าเอาเงินพ่อเงินแม่มาพลานโดยการเอาตังมาแต่งรถ เพื่อโชว์สาว

ผมเปงอีกคนนึงที่ชอบแต่งรถมาก ทำงานหนักเหนื่อยมา ก่ออยากให้อ่ะรัยกับตัวเองบ้าง โดยการได้ทำในสิ่งที่ชอบ สิ่งที่อยากทำ ไม่จำเปงว่าคุนจะหมดเงินไปเท่าไหร่ คุนจะหาเงินมาได้ยากแค่ไดน ทุกคนมีขอบเขตในการใช้ตังของตัวเอง

"ที่ผมบอกไปไม่ได้ว่าอะไรนะครับเพียงแต่ทำอะไรนึกถึงคุณพ่อคุณแม่บ้าง" <<<อันนี้ข้อความของคุนจากด้านบน

"ที่ผมบอกไปไม่ได้ว่าอะไรนะครับเพียงแต่ทำอะไรนึกถึงจัยเค้าจัยเราบ้าง อย่าสัตแต่ว่าพูดหรือว่าพิมขึ้นมา" <<<อันนี้ข้อความของผมที่พิมขึ้นมาให้คุนอ่าน

สมัครสมาชิกวันนั้น แรวก่อโพสวันนั้น

สมัครสมาชิกตอน Sun Mar 07, 2010 1:22 pm โพสตอน Sun Mar 07, 2010 1:48 pm กลับเข้ามาอ่านอีกทีตอน Sun Mar 07, 2010 5:16 pm

(มันมีอ่ะรัยแอบแฝงอยู่หรือป่าว)

โพสเพื่อไรคับผม....หยั่งงี้ไม่ต้องโพสทุกคลับทุกกระทู้ที่เค้าแต่งรถกันเหรอเนี้ย yoyo-00024...อย่างผมแต่งก๋อไม่ได้เอาไว้ซิ่งกะใครนะคับ แค่รู้สึกว่าเราผ่อนคลายจากการเหน็ดเหนื่อยจากการทำงานแล้วเราก๋อมาแต่งรถเพื่อความผ่อนคลาย เพราะพวกเรารักรถที่เราต้องใช้ขับขี่ในชีวิตประจำวันก๋อเท่านั้น แต่คนอื่นคิดยังไงผมไม่รู้แต่ผมรู้สึกว่าการแต่งรถเปงการผ่อนคลายของผม .... คุณคงต้องเปลี่ยนความคิดใหม่นะคับ มองโลกในสิ่งที่ดี มองหลายๆมุมมองให้กว้างขึ้นนะคับ....ขอบคุณ ข้อความนี้เปงการแสดงความคิดเห็นส่วนตัว
may_27tha Offline

วุฒิฯ สมาชิก
วุฒิฯ สมาชิก

Location: อยู่ที่ไหนก็ได้ที่ที่ทำให้เราสบายใจ <❤ลูกๆที่สุดในโลก>

Postby RomantiC » Tue Mar 09, 2010 9:55 pm

55+ กระทู้กลายพันธ์ yoyo-00022

PreviousNext

Return to Member's car & photo