www.vios-club.com

 



ทำไฟหน้าเท่ห์ๆกัน งบประมาณ300-450

Do Iy Yourself
แต่งรถง่ายๆ ด้วยตัวเอง
ทำไฟหน้าเท่ห์ๆกัน งบประมาณ300-450

Postby Diew_na » Thu Jun 09, 2011 11:07 am

ทำไฟหน้าเท่ห์ๆกัน งบประมาณ300-450 แล้วแต่จะซื้อได้กี่บาท
อุปกรณ์ -ไฟLEDแบบเส้นประมาณ1ฟุต,กาวสองหน้า3Mแบบใช้ภายนอก,ซิลิโคลน
You do not have the required permissions to view the files attached to this post.
Diew_na Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 124
Joined: Sat Jul 17, 2010 9:43 pm
Location: Bangbuathong


Postby Diew_na » Thu Jun 09, 2011 11:12 am

ต่อ
You do not have the required permissions to view the files attached to this post.
Diew_na Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 124
Joined: Sat Jul 17, 2010 9:43 pm
Location: Bangbuathong


Postby offkwang_OK » Mon Dec 05, 2011 2:33 pm

yoyo-00008 yoyo-00008
offkwang_OK Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 161
Joined: Fri Nov 19, 2010 2:10 pm
Location: อ.แปลงยาว


Postby f117a » Sat Feb 04, 2012 9:31 am

สวยอ่ะ yoyo-00052
f117a Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 5
Joined: Sat Jan 14, 2012 6:11 pm


Postby DIGI » Mon Feb 13, 2012 7:49 am

ไฟLEDแบบเส้นประมาณ1ฟุตละเท่าไหร่ครับ yoyo-00007
DIGI Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 78
Joined: Wed Aug 03, 2011 4:07 pm


Postby Diew_na » Sat Feb 18, 2012 11:11 am

บ้านหม้อขายเส้นละ100บาท ถ้าร้านประดับยนต์ทั่วไปตามห้างก็เส้นละ150-250 บาทครับ
Diew_na Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 124
Joined: Sat Jul 17, 2010 9:43 pm
Location: Bangbuathong


Postby vissarut » Thu May 31, 2012 2:39 pm

yoyo-00036 yoyo-00036 yoyo-00036
vissarut Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 9
Joined: Fri May 04, 2012 1:44 pm


Postby benzaa13 » Wed Jun 20, 2012 8:44 am

ขอบคุณคับบบ
benzaa13 Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 2
Joined: Wed Jun 20, 2012 8:39 am


Postby sevenpat » Wed Jun 20, 2012 10:10 am

แจ่มง่ะ
sevenpat Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 10
Joined: Fri Jun 15, 2012 3:58 pm


Postby DIGI » Mon Jul 09, 2012 2:22 am

yenta4-emoticon-0035 yenta4-emoticon-0035
DIGI Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 78
Joined: Wed Aug 03, 2011 4:07 pm



Return to D.I.Y.

Who is online

Users browsing this forum: Exabot [Bot], Yahoo [Bot] and 14 guests