www.vios-club.com

 



ติดต่อโฆษณา webmaster@vios-club.com

GPS-DVD-TV-BLUETOOTH-IPOD-USB-MP ตรงรุ่นสวยงาม VIOS ราคาพิเศ

สำหรับ ฝากขาย ซื้อ-ขาย เฉพาะเครื่องเสียงรถยนต์

Moderator: 000

Re: GPS-DVD-TV-BLUETOOTH-IPOD-USB-MP ตรงรุ่นสวยงาม VIOS ราคาพิเศ

Postby ple.gstx » Fri May 11, 2012 1:33 pm

naijack1985 wrote:ขอทราบราคาพร้อมติดตั้งด้วยนะคับ new vios


PM ให้แล้วนะครับ
ple.gstx Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 86
Joined: Mon Aug 29, 2011 4:15 pm


Postby DOGPiLE » Sat May 12, 2012 5:53 pm

รถผม vios2003 อยากทราบราคาพร้องติดตั้งครับ
DOGPiLE Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 11
Joined: Sat Apr 21, 2012 8:14 am


Postby ple.gstx » Sun May 13, 2012 11:38 pm

DOGPiLE wrote:รถผม vios2003 อยากทราบราคาพร้องติดตั้งครับ


PM ให้แล้วนะครับผม
ple.gstx Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 86
Joined: Mon Aug 29, 2011 4:15 pm


Postby naiice_SU » Wed May 16, 2012 4:31 pm

ขอราคาพร้อมติดตัง กับราคาที่ไม่ติดตั้งด้วยครับ

vios 2012 ^^'
naiice_SU Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 1
Joined: Wed May 16, 2012 4:23 pm


Postby ple.gstx » Sat May 19, 2012 1:32 pm

naiice_SU wrote:ขอราคาพร้อมติดตัง กับราคาที่ไม่ติดตั้งด้วยครับ

vios 2012 ^^'


ส่งให้แล้วนะครับผม
ple.gstx Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 86
Joined: Mon Aug 29, 2011 4:15 pm


Postby yunikawa » Sun May 27, 2012 12:28 am

ราคาอุปกรณ์เท่าไหร่ และราคาพร้อมติดตั้งเท่าไหร่ครับ และจะติดตั้งได้ที่ไหนบ้างครับ
yunikawa Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 3
Joined: Sat Feb 04, 2012 12:02 pm


Postby ple.gstx » Mon May 28, 2012 11:45 pm

yunikawa wrote:ราคาอุปกรณ์เท่าไหร่ และราคาพร้อมติดตั้งเท่าไหร่ครับ และจะติดตั้งได้ที่ไหนบ้างครับ



PM รายละเอียดให้แล้วนะครับ
ple.gstx Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 86
Joined: Mon Aug 29, 2011 4:15 pm


Postby yunikawa » Tue May 29, 2012 10:15 pm

ขอบคุณครับ พอจะมีแผนที่หรือ website ของ office หรือป่าวครับ กลัวไปไม่ถูกครับ
yunikawa Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 3
Joined: Sat Feb 04, 2012 12:02 pm


Postby ple.gstx » Thu May 31, 2012 6:53 pm

yunikawa wrote:ขอบคุณครับ พอจะมีแผนที่หรือ website ของ office หรือป่าวครับ กลัวไปไม่ถูกครับ


http://www.gstx-th.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=361

ตามนี้เลยครับ ^^
ple.gstx Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 86
Joined: Mon Aug 29, 2011 4:15 pm


Postby yunikawa » Sat Jun 02, 2012 1:26 pm

ขอบคุณครับผม
yunikawa Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 3
Joined: Sat Feb 04, 2012 12:02 pm


Postby astroboy555 » Tue Jun 05, 2012 2:48 pm

ขอราคาพร้อมติดตัง กับราคาที่ไม่ติดตั้ง ได้มั๊ยคะ
astroboy555 Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 1
Joined: Mon Mar 28, 2011 6:52 pm


Postby kultree » Wed Jun 06, 2012 9:25 pm

ขอราคาวีออส 03 ครับ พร้อมติดตั้งนะ kultree_sophonsiri@hotmail.com yenta4-emoticon-0002
kultree Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 11
Joined: Sun Jul 05, 2009 9:07 am


Postby ple.gstx » Fri Jun 08, 2012 11:10 am

PM ให้แล้วนะครับ
ple.gstx Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 86
Joined: Mon Aug 29, 2011 4:15 pm


Postby boonkiat01 » Fri Jun 08, 2012 6:05 pm

วีออส ปี05 ขอทราบราคาสินค้าพร้อมติดตั้ง กับไม่ติดตั้งด้วยครับ
boonkiat01 Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 4
Joined: Fri Jun 08, 2012 6:00 pm


Postby xxnuengxx » Mon Jun 11, 2012 3:11 pm

ราคาอุปกรณ์เท่าไหร่ และราคาพร้อมติดตั้งเท่าไหร่ครับ และจะติดตั้งได้ที่ไหนบ้างครับ มีกรอบสีดำไหม vios2012
xxnuengxx Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 5
Joined: Mon Jun 11, 2012 3:07 pm


PreviousNext

Return to ซื้อ / ขาย / แลกเปลี่ยน สำหรับเครื่องเสียงรถยนต์

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 11 guests


cron