www.vios-club.com

 



VVT-i คืออะไร แล้วมันดียังไง ? มาดูกัน

ข้อมูลด้านเทคนิครวมถึงการบำรุงรักษารถ วิธีการปรับแต่งรถ วิธีการซ่อมบำรุงเบื้องต้น

Postby jakkajun » Sun Dec 09, 2007 7:43 pm

:P
jakkajun Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 5
สมาชิกฯ ขั้นที่ 5
 
Posts: 482
Joined: Thu Dec 14, 2006 12:00 am
Location: หัก-ย่าย ........ ส้ง-ข๋า...,


Postby โชคดี » Sat Jan 26, 2008 3:01 pm

:idea:
โชคดี Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง#1
นักโพสไฟแรง#1
 
Posts: 926
Joined: Sat Dec 01, 2007 12:47 pm
Location: ใต้ฟ้าเมืองสยาม


Postby nobita1308 » Fri Feb 22, 2008 2:58 pm

ได้ความรู้ขึ้นเยอะเลยครับ เคยรู้แต่ v-tec มันดี แต่ vvt-i ก็ไม่น้อยหน้าถึงจะเทียบไม่ได้แต่ดีกว่าไม่มีอะไรไปเทียบ
nobita1308 Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 4
Joined: Mon Feb 18, 2008 1:48 pm


Postby fantaclubzaa » Tue Feb 26, 2008 8:29 pm

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีดีคับ
fantaclubzaa Offline


User avatar
สมาชิกฯเต็มขั้น
สมาชิกฯเต็มขั้น
 
Posts: 566
Joined: Sun Jun 17, 2007 10:04 am
Location: แปดริ้ว-สระแก้ว-นิคมรถไฟ กม.11 กทม.


Postby Numcha147 » Fri Mar 14, 2008 3:38 pm

:D
Numcha147 Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง#1
นักโพสไฟแรง#1
 
Posts: 787
Joined: Fri Nov 09, 2007 3:23 pm
Location: Bangkok - Pilok


Postby BlackRoaD » Sun Mar 30, 2008 12:08 am

ขอบคุณครับ :o
BlackRoaD Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 148
Joined: Mon Mar 13, 2006 12:00 am
Location: SoMEwhere I Belong


Postby obby555 » Tue Apr 15, 2008 1:25 pm

thank you :)
obby555 Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 5
สมาชิกฯ ขั้นที่ 5
 
Posts: 469
Joined: Sat Apr 12, 2008 6:17 pm
Location: Thailand


Postby saionviosclub » Wed Apr 16, 2008 5:51 pm

จริงๆ อ่านแล้วก็งงๆ นะ เพราะไม่เห็นภาพที่เรียกวาล์ว หรือศัพท์เทคนิคที่ว่า แต่ผมถามพี่ที่รู้จักกันเอา ก็เลยได้ประโยชน์ขึ้นมาเลย ยังไงก็ขอบคุณมากๆ นะครับ
saionviosclub Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 13
Joined: Thu Apr 03, 2008 7:13 pm


Postby fantaclubzaa » Tue May 06, 2008 1:44 am

ขอบคุงคับ ได้ความรู้เพิ่มเยอะเลย :o
fantaclubzaa Offline


User avatar
สมาชิกฯเต็มขั้น
สมาชิกฯเต็มขั้น
 
Posts: 566
Joined: Sun Jun 17, 2007 10:04 am
Location: แปดริ้ว-สระแก้ว-นิคมรถไฟ กม.11 กทม.


Postby ae » Wed May 07, 2008 9:41 am

สุดยอด
ae Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง#1
นักโพสไฟแรง#1
 
Posts: 843
Joined: Wed Dec 12, 2007 12:34 pm
Location: ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด @ MB.ZONE


Postby Champion14 » Tue Jul 15, 2008 3:58 pm

ขอบคุณครับ :o
Champion14 Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 35
Joined: Tue Jul 15, 2008 11:02 am
Location: จันทบุรี แปดริ้ว


Postby kingsmen » Tue Aug 05, 2008 2:27 pm

:idea:
kingsmen Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 54
Joined: Wed Jun 13, 2007 11:54 am
Location: บางนา ราม 2


Postby nookae » Fri Aug 22, 2008 9:46 am

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ :D
nookae Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 70
Joined: Sun Jan 22, 2006 12:00 am


Postby หน่อย » Sat Sep 06, 2008 11:44 am

ความรู้เต็มๆ..อีกแล้วครับ
หน่อย Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 3
สมาชิกฯ ขั้นที่ 3
 
Posts: 296
Joined: Mon Mar 03, 2008 10:45 am
Location: โคราช..**..ด่านขุนทด


Postby joesetup94 » Mon Sep 15, 2008 6:39 pm

โห่.....เปี่ยมไปด้วยสาระ สุดยอดครับ
ขอบคุณมากๆ :D
joesetup94 Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
สมาชิกฯ ขั้นที่ 2
 
Posts: 193
Joined: Tue Aug 26, 2008 10:11 am
Location: โชคชัย4 ลาดพร้าว


PreviousNext

Return to แหล่งความรู้ / Knowledge

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 2 guests


cron