www.vios-club.com

 



ความหมายของตัวเลขแต่ละตัวบนแก้มยางครับ

ข้อมูลด้านเทคนิครวมถึงการบำรุงรักษารถ วิธีการปรับแต่งรถ วิธีการซ่อมบำรุงเบื้องต้น
Re: ความหมายของตัวเลขแต่ละตัวบนแก้มยางครับ

Postby eyes_of_art » Tue Sep 15, 2009 4:35 pm

ขอบคุณมากๆ จ้าที่เอามาแบ่งกัน
eyes_of_art Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 3
Joined: Tue Sep 15, 2009 3:54 pm


Postby jimmo » Tue Sep 15, 2009 5:05 pm

เยี่ยมมากครับ
jimmo Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 48
Joined: Mon Aug 03, 2009 7:31 am
Location: VioS ' 09 ตัวดำ ตูดเป็ด !!


Postby goodnight » Fri Oct 30, 2009 12:12 pm

ได้ความรู้เพิ่มอีกเยอะเลยจร้า.........
goodnight Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 7
Joined: Thu Sep 03, 2009 1:32 pm


Postby nampujang » Tue Nov 10, 2009 9:59 pm

ขอบคุณครับ
nampujang Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 3
Joined: Tue Nov 10, 2009 12:26 pm


Postby drkoenchai » Mon Dec 21, 2009 4:08 pm

ขอบคุณครับหามาตั้งนาน
drkoenchai Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 7
Joined: Wed Dec 16, 2009 3:38 pm


Postby ball_k » Sun Jan 03, 2010 10:30 pm

ขอบคุณครับ
ball_k Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง#1
นักโพสไฟแรง#1
 
Posts: 951
Joined: Sun Jan 03, 2010 9:35 pm
Location: MB ZONE@The Northern Part


Postby kainao » Thu Feb 04, 2010 10:00 pm

ขอบคุณครับ
kainao Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 7
Joined: Thu Feb 04, 2010 12:06 pm


Postby kainao » Fri Feb 19, 2010 12:25 am

ขอบคุณครับ
kainao Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 7
Joined: Thu Feb 04, 2010 12:06 pm


Postby PAE-Aladin » Mon May 10, 2010 9:42 pm

เยี่ยมมากคับ!! ขอบคุณสำหรับสาระดีๆ ที่แบ่งปัน
PAE-Aladin Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 77
Joined: Fri May 07, 2010 1:54 am
Location: Khonkaen - Zone


Postby มังกร » Wed May 19, 2010 3:01 pm

ขอบคุณค้าบ
มังกร Offline


User avatar
นักโพสไฟแรง # 4
นักโพสไฟแรง # 4
 
Posts: 1408
Joined: Sun Feb 28, 2010 1:12 am
Location: Differ สุงสิง สุราด คอนถม


Postby teng56 » Sun May 23, 2010 8:56 pm

ขอบคุณครับ
teng56 Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 1
Joined: Thu May 13, 2010 8:11 am


Postby Musachi_ » Fri Jul 02, 2010 11:55 am

ขอบคุณครับ กำลังจะเปลี่ยนยางพอดีเลยครับ
Musachi_ Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 7
Joined: Sat Feb 27, 2010 11:08 pm


Postby tamikooh » Fri Jul 09, 2010 5:57 pm

ขอบคุณมากครับ
tamikooh Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 12
Joined: Sun Mar 28, 2010 10:53 pm
Location: รามคำแหง กทม.


Postby anuntawong » Sat Jul 17, 2010 8:55 pm

ขอบคุณครับ
anuntawong Offline


User avatar
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 1
Joined: Thu Jul 08, 2010 9:14 pm


Postby AbruzzI » Sat Sep 11, 2010 7:53 pm

ขอบคุนค๊าบบ
AbruzzI Offline

สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
สมาชิกฯ ขั้นที่ 1
 
Posts: 53
Joined: Sun Dec 13, 2009 9:30 pm


PreviousNext

Return to แหล่งความรู้ / Knowledge

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 2 guests